Aiki mai sauƙi: Yana ɗaukar ciyarwar karkace, tsarin tafiya mai rarrafe da nadawa mai ɗaukar bel don watsawa.
Aiki mai sauƙi: Yana ɗaukar ciyarwar karkace, tsarin tafiya mai rarrafe da nadawa mai ɗaukar bel don watsawa.
Duk injin ɗin yana da matukar dacewa don motsawa, dacewa da ɗora dutse da ciyarwar tashar tashar a ƙarƙashin kowane yanayin aiki.
Ana iya daidaita tsayin daka da kwancen bel ɗin jigilar kaya, don haka motar ba dole ba ne ta motsa lokacin da ake lodawa.
M abu: tsakuwa, yashi da sauran girma kayan loading.
Motoci masu aiki: Manyan manyan motoci da jiragen ruwa.
Samar da gilashin, yashi ma'adini da sauran abubuwa masu tsabta.
Gabaɗaya Girma | Tsawon Sufuri | Tsawon Sufuri | Nisa na sufuri | Iyawa | |
13400 mm | 3700 mm | mm 3760 | 600-800t/h | ||
Guga & Screw | Faɗin guga | Yanayin tuƙi | |||
3400mm | Na'ura mai aiki da karfin ruwa (Lantarki) | ||||
Mai ɗaukar Belt 1 | Nisa | Tsawon | Yanayin tuƙi | ||
1000mm | 6000mm | Na'ura mai aiki da karfin ruwa (Lantarki) | |||
Conveyor Belt2 | Nisa | Tsawon | Matsakaicin tsayin saukewa | Yanayin tuƙi | |
1000mm | 8000mm | 5200mm | Na'ura mai aiki da karfin ruwa (Lantarki) | ||
Tsarin Tuki | Nau'in Tuƙi (Na zaɓi) | Ƙarfi | Gudun Juyawa | ||
Injin | 94kw | 1800r/min | |||
Motoci | 55kw | 1480r/min | |||
Tsarin Waƙa | Samfura | Nisa | Tsawon | Max Gudun Motsi | Alamar |
Babban darajar 18T | 400mm | mm 3470 | 1.2km/h | strikland | |
Tsarin Lantarki | Nau'in Gudanarwa | ||||
Ikon nesa mara waya | |||||
Kayan Aikin Ruwa | Pump, Bawul, Motoci | ||||
SAUER Dansoss |
Ƙimar kayan aiki da aka jera sun dogara ne akan samfurin nan take na kayan taurin matsakaici. Bayanan da ke sama don tunani ne kawai, da fatan za a tuntuɓi injiniyoyinmu don zaɓin kayan aiki don takamaiman ayyuka.
Sauƙaƙe daidaita tsayin lodi da matsayi.Karancin motsin abin hawa yayin aikin lodawa.Ajiye makamashi da kare muhalli.
Ana iya naɗewa mai ɗaukar kaya cikin sauƙi don rage girman sufuri.
Fadi da haske dakin kula da injin don dacewa da kwanciyar hankali.
Bude tashar ciyarwa ta dace da ƙayyadaddun kayan aiki daban-daban, babban karkataccen filin wasa da bel mai ɗaukar hoto na iya biyan buƙatun babban ƙarfin isarwa.
Ikon ramut mara igiyar waya mai nisa mai nisa yana iya lura da kowane motsi na injin yayin aiki kuma ya kammala daidaita aikin cikin aminci da kwanciyar hankali.
Tsararren allo da kayan aiki suna sa yanayin aiki na injin ya bayyana a kallo.
An sanye shi da famfon mai mai da kansa ba tare da ƙarin kayan aikin mai ba.
SANME Crawler Reclaimer yana da fa'idodin ƙaramin tsari, aiki mai dacewa da kulawa mai sauƙi.Wani sabon nau'in kayan aiki ne na adana makamashi don maye gurbin mai ɗaukar kaya.