Yi amfani da keɓantaccen tsarin eccentric don samar da ƙarfin girgiza mai ƙarfi.
Yi amfani da keɓantaccen tsarin eccentric don samar da ƙarfin girgiza mai ƙarfi.
An haɗa katako da yanayin allo tare da manyan kusoshi masu ƙarfi ba tare da walda ba.
Tsarin sauƙi da sauƙi mai sauƙi.
Ɗauki haɗin haɗin taya da laushi mai laushi yana sa aiki ya zama santsi.
Haɓakar girman allo, babban ƙarfin aiki da tsawon rayuwar sabis.
Samfura | Bakin allo | Rage Shigarwa (°) | Girman bene (m²) | Mitar Jijjiga (r/min) | Girman Biyu (mm) | Iyawa (t/h) | Ƙarfin Mota (kw) | Gabaɗaya Girma (L×W×H) (mm) |
E-YK1235 | 1 | 15 | 4.2 | 970 | 6-8 | 20-180 | 5.5 | 3790×1847×1010 |
Saukewa: E-2YK1235 | 2 | 15 | 4.2 | 970 | 6-8 | 20-180 | 5.5 | 4299×1868×1290 |
Saukewa: E-3YK1235 | 3 | 15 | 4.2 | 970 | 6-8 | 20-180 | 7.5 | 4393×1868×1640 |
Saukewa: E-4YK1235 | 4 | 15 | 4.2 | 970 | 6-8 | 20-180 | 11 | 4500×1967×2040 |
E-YK1545 | 1 | 17.5 | 6.75 | 970 | 6-8 | 25-240 | 11 | 5030×2200×1278 |
E-2YK1545 | 2 | 17.5 | 6.75 | 970 | 6-8 | 25-240 | 15 | 5767×2270×1550 |
Saukewa: E-3YK1545 | 3 | 17.5 | 6.75 | 970 | 6-8 | 25-240 | 15 | 5874×2270×1885 |
Saukewa: E-4YK1545 | 4 | 17.5 | 6.75 | 970 | 6-8 | 25-240 | 18.5 | 5994×2270×2220 |
E-YK1548 | 1 | 17.5 | 7.2 | 970 | 6-8 | 28-270 | 11 | 5330×2228×1278 |
E-2YK1548 | 2 | 17.5 | 7.2 | 970 | 6-8 | 28-270 | 15 | 6067×2270×1557 |
Saukewa: E-3YK1548 | 3 | 17.5 | 7.2 | 970 | 6-8 | 28-270 | 15 | 5147×2270×1885 |
Saukewa: E-4YK1548 | 4 | 17.5 | 7.2 | 970 | 6-8 | 28-270 | 18.5 | 6294×2270×2220 |
E-YK1860 | 1 | 20 | 10.8 | 970 | 6-8 | 52-567 | 15 | 6536×2560×1478 |
E-2YK1860 | 2 | 20 | 10.8 | 970 | 6-8 | 32-350 | 18.5 | 6826×2570×1510 |
E-3YK1860 | 3 | 20 | 10.8 | 970 | 6-8 | 32-350 | 18.5 | 7145×2570×1910 |
E-4YK1860 | 4 | 20 | 10.8 | 970 | 6-8 | 32-350 | 22 | 7256×2660×2244 |
E-YK2160 | 1 | 20 | 12.6 | 970 | 6-8 | 40-720 | 18.5 | 6535×2860×1468 |
E-2YK2160 | 2 | 20 | 12.6 | 970 | 6-8 | 40-720 | 22 | 6700×2870×1560 |
E-3YK2160 | 3 | 20 | 12.6 | 840 | 6-8 | 40-720 | 30 | 7146×2960×1960 |
E-4YK2160 | 4 | 20 | 12.6 | 840 | 6-8 | 40-720 | 30 | 7254×2960×2205 |
E-YK2460 | 1 | 20 | 14.4 | 970 | 6-8 | 50-750 | 18.5 | 6535×3210×1468 |
Saukewa: E-2YK2460 | 2 | 20 | 14.4 | 840 | 6-8 | 50-750 | 30 | 7058×3310×1760 |
Saukewa: E-3YK2460 | 3 | 20 | 14.4 | 840 | 7-9 | 50-750 | 30 | 7223×3353×2220 |
Saukewa: E-4YK2460 | 4 | 20 | 14.4 | 840 | 6-8 | 50-750 | 30 | 7343×3893×2245 |
E-YK2475 | 1 | 20 | 18 | 970 | 6-8 | 60-850 | 22 | 7995×3300×1552 |
Saukewa: E-2YK2475 | 2 | 20 | 18 | 840 | 6-8 | 60-850 | 30 | 8863×3353×1804 |
Saukewa: E-3YK2475 | 3 | 20 | 18 | 840 | 6-8 | 60-850 | 37 | 8854×3353×2220 |
Saukewa: E-4YK2475 | 4 | 20 | 18 | 840 | 6-8 | 60-850 | 45 | 8878×3384×2520 |
E-2YK2775 | 2 | 20 | 20.25 | 970 | 6-8 | 80-860 | 30 | 8863×3653×1804 |
Saukewa: E-3YK2775 | 3 | 20 | 20.25 | 970 | 6-8 | 80-860 | 37 | 8854×3653×2220 |
Saukewa: E-4YK2775 | 4 | 20 | 18 | 840 | 6-8 | 70-900 | 55 | 8924×3544×2623 |
E-YK3060 | 2 | 20 | 18 | 840 | 6-8 | 70-900 | 30 | 6545×3949×1519 |
Saukewa: E-2YK3060 | 2 | 20 | 18 | 840 | 6-8 | 70-900 | 37 | 7282×3990×1919 |
Saukewa: E-3YK3060 | 3 | 20 | 18 | 840 | 6-8 | 70-900 | 45 | 7453×4024×2365 |
Saukewa: E-4YKD3060 | 4 | 20 | 18 | 840 | 6-8 | 70-900 | 2×30 | 7588×4127×2906 |
E-YK3075 | 1 | 20 | 22.5 | 840 | 6-8 | 84-1080 | 37 | 7945×3949×1519 |
E-2YK3075 | 2 | 20 | 22.5 | 840 | 6-8 | 84-1080 | 45 | 8884×4030×1938 |
E-2YKD3075 | 2 | 20 | 22.5 | 840 | 6-8 | 84-1080 | 2×30 | 8837×4133×1981 |
Saukewa: E-3YK3075 | 3 | 20 | 22.5 | 840 | 6-8 | 84-1080 | 55 | 9053×4030×2365 |
Saukewa: E-3YKD3075 | 3 | 20 | 22.5 | 840 | 6-8 | 84-1080 | 2×30 | 9006×4127×2406 |
Saukewa: E-4YKD3075 | 4 | 20 | 22.5 | 840 | 6-8 | 100-1080 | 2×30 | 9136×3862×2741 |
E-YK3675 | 1 | 20 | 27 | 800 | 6-8 | 90-1100 | 45 | 7945×4354×1544 |
Saukewa: E-2YKD3675 | 2 | 20 | 27 | 800 | 7-9 | 149-1620 | 2 ×37 | 8917×4847×1971 |
Saukewa: E-3YKD3675 | 3 | 20 | 27 | 800 | 7-9 | 149-1620 | 2×45 | 9146×4847×2611 |
Saukewa: E-2YKD3690 | 2 | 20 | 32.4 | 800 | 7-9 | 160-1800 | 2 ×37 | 9312×5691×5366 |
Saukewa: E-3YKD3690 | 3 | 20 | 32.4 | 800 | 7-9 | 160-1800 | 2×45 | 9312×5691×6111 |
Saukewa: E-2YKD40100 | 2 | 20 | 40 | 800 | 7-9 | 200-2000 | 2×55 | 10252×6091×5366 |
Saukewa: E-3YKD40100 | 3 | 20 | 40 | 800 | 6-8 | 200-2000 | 2×75 | 10252×6091×6111 |
Ƙimar kayan aiki da aka jera sun dogara ne akan samfurin nan take na kayan taurin matsakaici. Bayanan da ke sama don tunani ne kawai, don Allah a tuntuɓi injiniyoyinmu don zaɓin kayan aiki don takamaiman ayyuka.
Allon jijjiga an haɗa shi da akwatin sieving, raga, vibrator, na'urar rage girgiza, ƙaƙƙarfan ƙa'idar da sauransu.Yana ɗaukar nau'in drum eccentric shaft exciter da ɓangaren ɓangaren toshe don daidaita girman girman, kuma yana shigar da vibrator akan farantin gefen akwatin sieving, wanda motar ke motsa shi wanda ke yin motsin motsa jiki da sauri don samar da ƙarfin centrifugal don haka yana tilasta akwatin sieving yana girgiza. .An yi farantin gefe da farantin karfe mai inganci yayin da farantin gefe, katako da ƙaƙƙarfan firam ɗin ana haɗa su ta hanyar ƙwanƙolin ƙarfi mai ƙarfi ko rivet ɗin zobe.
Motar tana sa mai motsi yana juyawa da sauri ta hanyar V-belt.Bayan haka, babban ƙarfin centrifugal da aka samar ta hanyar jujjuya toshewar eccentric yana sa akwatin sieve yayi motsi madauwari na wasu amplitude, tare da motsin da ake watsawa ta akwatin sieve akan saman gangara, wanda ke sa kayan da ke kan fuskar allo su yi gaba.Don haka ana samun rarrabuwa a cikin aiwatar da jifa kamar kayan da ke da ƙaramin girma fiye da ragar da ke faɗuwa.
Ya kamata a fara allon jijjiga mai karkata da kaya mara komai.Ana ɗora kayan aiki bayan injin yana aiki lafiya.Kafin tsayawa, kayan za a fitar da su gabaɗaya. Da fatan za a kula da yanayin allo koyaushe yayin aikin.Idan akwai wani sabon yanayi, yakamata a gyara lalacewa.