Wannan jerin samfurin yana da nau'i mai yawa kuma ana iya keɓance shi don takamaiman buƙatu.
Wannan jerin samfurin yana da nau'i mai yawa kuma ana iya keɓance shi don takamaiman buƙatu.
Duk nau'ikan mai ciyarwa na iya sarrafa adadin kayan ciyarwa ta atomatik ko da hannu.
Jijjiga mai laushi, ingantaccen aiki da tsawon rayuwar sabis.
Kasance iya daidaita ƙarfin girgiza, canzawa da sarrafa kwararar ruwa a kowane lokaci tare da daidaitawa mai dacewa da kwanciyar hankali.
Yi amfani da injin girgiza don samar da ƙarfin girgiza, ƙaramar amo, ƙarancin amfani da wutar lantarki, ingantaccen aikin daidaitawa kuma babu wani abu na kayan gaggawa.
Tsarin sauƙi, aiki mai dogara da daidaitawa da shigarwa mai dacewa.
Haske a cikin nauyi, ƙananan ƙarar da kuma kulawa mai dacewa.Yin amfani da jikin rufaffiyar tsarin zai iya hana ƙura.
Samfura | Matsakaicin Girman Ciyarwa (mm) | Iya aiki (t/h) | Ƙarfin Mota (kw) | Gangamin shigarwa (°) | Girman Biyu (mm) | Gabaɗaya Girma (LxWxH) (mm) |
GZT-0724 | 450 | 30-80 | 2 × 1.5 | 5 | 4-6 | 700×2400 |
GZT-0932 | 560 | 80-150 | 2 × 2.2 | 5 | 4-8 | 900×3200 |
GZT-1148 | 600 | 150-300 | 2 × 7.5 | 5 | 4-8 | 1100×4800 |
GZT-1256 | 800 | 300-500 | 2×12 | 5 | 4-8 | 1200×5600 |
400-600 | 2×12 | 10 | 4-8 | |||
GZT-1256 | 900 | 400-600 | 2×12 | 5 | 4-8 | 1500×6000 |
600-800 | 2×12 | 10 | 4-8 | |||
GZT-1860 | 1000 | 500-800 | 2×14 | 5 | 4-8 | 1800×6000 |
1000-1200 | 2×14 | 10 | 4-8 | |||
GZT-2060 | 1200 | 900-1200 | 2×16 | 5 | 4-8 | 2000×6000 |
1200-1500 | 2×16 | 10 | 4-8 | |||
GZT-2460 | 1400 | 1200-1500 | 2×18 | 5 | 4-8 | 2400×6000 |
1500-2500 | 2×18 | 15 | 4-8 | |||
GZT-3060 | 1600 | 1500-2000 | 2×20 | 5 | 4-8 | 3000×6000 |
2500-3500 | 2×20 | 15 | 4-8 |
Ƙimar kayan aiki da aka jera sun dogara ne akan samfurin nan take na kayan taurin matsakaici. Bayanan da ke sama don tunani ne kawai, da fatan za a tuntuɓi injiniyoyinmu don zaɓin kayan aiki don takamaiman ayyuka.
Masu ciyarwa masu girgiza suna ɗaukar toshewa da kayan hatsi daidai gwargwado, akai-akai da ci gaba cikin na'urar da aka yi niyya a cikin tsarin samarwa.A cikin layin samfurin sandstone, ba zai iya ba kawai ciyar da kayan abinci kawai ba, amma kuma ya duba shi.
Ana amfani da shi sosai a fannonin ƙarfe, kwal, sarrafa ma'adinai, kayan gini, injiniyan sinadarai, niƙa, da sauransu.
GZT Series Grizzly Vibrating Feeders suna ɗaukar injin girgiza guda biyu tare da damar iri ɗaya don samar da ƙarfin girgiza.Lokacin da su biyun suka yi motsin jujjuyawar juzu'i a cikin saurin kusurwa iri ɗaya, ƙarfin inertial ɗin da ke haifar da toshewar eccentric yana raguwa kuma an taƙaita shi.Don haka babban ƙarfi mai ban sha'awa yana tilasta firam ɗin yana girgiza a cikin tallafin bazara, wanda ke motsa kayan zamewa ko jefar da gaba akan firam ɗin kuma ya cimma manufofin ciyarwa.Lokacin da kayan ke ƙetare shingen grizzly, ƙananan ƙananan kayan sun fadi ta hanyar da kuma cimma tasiri na siffa.