PP Series Portable Jaw Crusher - SANME

PP Series Portable Jaw Crusher sun ɗauki ƙwararrun fasahar murkushe wayar hannu.Za su iya cika cikar abokan ciniki' daban-daban mobile murkushe bukatun.Idan aka kwatanta da masana'antar murƙushewa a tsaye, za su iya rage tsadar ayyukan abokan ciniki.

  • WUTA: 50-845t/h
  • GIRMAN CIYARWA: 400-1200 mm
  • KAYAN YANKI: Dutsen kogin, duwatsu (limestone, granite, basalt, diabase, andesite, da dai sauransu.
  • APPLICATION: Ma'adinai, karafa, gini, babbar hanya, titin jirgin kasa, da kiyaye ruwa, da dai sauransu.

Gabatarwa

Nunawa

Siffofin

Bayanai

Tags samfurin

Samfura_Dispaly

Rarraba samfur

  • PP (5)
  • PP (6)
  • PP (1)
  • PP (2)
  • PP (3)
  • PP (4)
  • cikakken_amfani

    SIFFOFI NA PP SERIES KYAUTA MAI CRUSHER

    Babban aikin JC Series Jaw Crusher.

    Babban aikin JC Series Jaw Crusher.

    Mai ciyar da abin hawa da allon girgiza mai ƙarfi na ɗan gajeren tsayi, nauyi mai sauƙi, babban motsi, da daidaitawa mai ƙarfi, wanda ke haɗuwa da sassauƙa kuma yana rage farashin sufuri - ko murkushewa, murkushe mai kyau ko ayyukan yin yashi.

    Mai ciyar da abin hawa da allon girgiza mai ƙarfi na ɗan gajeren tsayi, nauyi mai sauƙi, babban motsi, da daidaitawa mai ƙarfi, wanda ke haɗuwa da sassauƙa kuma yana rage farashin sufuri - ko murkushewa, murkushe mai kyau ko ayyukan yin yashi.

    Falsafar ƙira ita ce ta dace da yanayi daban-daban, kawar da shingen wuraren murkushe wayar hannu, yanayi, tsarin asali na shukar murkushewa.

    Falsafar ƙira ita ce ta dace da yanayi daban-daban, kawar da shingen wuraren murkushe wayar hannu, yanayi, tsarin asali na shukar murkushewa.

    SANME da gaske yana ba da kayan aikin murkushe dutsen mai sauƙi, inganci, ƙarancin farashi wanda galibi ana amfani dashi a cikin ƙarfe, masana'antar sinadarai, kayan gini, aikin wutar lantarki ko sauran kayan da ake buƙata sau da yawa don ƙaura, musamman dacewa da babbar hanya, titin jirgin ƙasa, aikin injiniyan ruwa.

    SANME da gaske yana ba da kayan aikin murkushe dutsen mai sauƙi, inganci, ƙarancin farashi wanda galibi ana amfani dashi a cikin ƙarfe, masana'antar sinadarai, kayan gini, aikin wutar lantarki ko sauran kayan da ake buƙata sau da yawa don ƙaura, musamman dacewa da babbar hanya, titin jirgin ƙasa, aikin injiniyan ruwa.

    Abokan ciniki na iya zaɓar saiti daban-daban dangane da nau'in albarkatun ƙasa, sikelin da buƙatun samfuran ƙarshe.Motar muƙamuƙi shuka shuka ƙwarai faɗaɗa manufar m murkushe.

    Abokan ciniki na iya zaɓar saiti daban-daban dangane da nau'in albarkatun ƙasa, sikelin da buƙatun samfuran ƙarshe.Motar muƙamuƙi shuka shuka ƙwarai faɗaɗa manufar m murkushe.

    bayani_bayanai

    Bayanan samfur

    Bayanin Fasaha na PP Mai ɗaukar nauyin muƙamuƙi na muƙamuƙi
    PP Series Portable Muƙamuƙi Crushers Saukewa: PP231JC Saukewa: PP340JC Saukewa: PP440JC Saukewa: PP443JC Saukewa: PP549JC
    Girman sufuri
    Tsawon (mm) 10650 11850 12910 13356 13356
    Nisa (mm) 2550 3170 3120 3259 3259
    Tsayi (mm) 3900 3956 4438 4581 4881
    Muƙamuƙi Crusher
    Samfura JC231 JC340 JC440 JC443 JC549
    Buɗewar ciyarwa (mm) 510*810 600*1020 760*1020 850*1100 950×1250
    Saita kewayon (css) (mm) 40-150 60-175 70-200 80-125 110-250
    iya aiki (t/h) 50-250 85-300 120-520 190-670 315-845
    Mai ciyarwa
    Samfura GZT0932Y ZSW380*95 ZSW490*110 ZSW490*130 ZSW490*130
    Girman hopper (m3) 6 7 10 10 10
    Mai ɗaukar belt
    Samfura B800*6.8 B1000*7.5 B1000*7.5 B1200*8.3 B1200*8.3
    Magnetic Separator (na zaɓi) RCYD-8 Saukewa: RCYD-10 Saukewa: RCYD-10 Saukewa: RCYD-10 Saukewa: RCYD-10
    Conveyor bel na gefe (na zaɓi) B500*2.7 B500*2.7 B500*2.7 B500*2.7 B500*2.7
    Yawan Axles 1 2 3 3 4

    Ƙarfin ƙwanƙwasa da aka jera sun dogara ne akan samfurin nan take na kayan taurin matsakaici.Bayanan da ke sama don tunani ne kawai, da fatan za a tuntuɓi injiniyoyinmu don zaɓin kayan aiki na takamaiman ayyuka.

    bayani_bayanai

    KYAUTA KYAUTA NA PP SERIES PORTABLE CRUSHER

    Babban Motsi
    PP Series Makullin Crushing Tsire-tsire suna da ɗan gajeren tsayi.An shigar da kayan murkushe daban-daban daban akan chassis na hannu daban.Gajeren ƙafarsa da radius mai ƙarfi yana nufin ana iya jigilar su akan babbar hanya kuma a motsa su a wuraren da ake murkushe su.

    Ƙananan Farashin Sufuri
    PP Series šaukuwa Crushing Shuka iya murkushe kayan a kan-site.Ba lallai ba ne a ɗauki kayan daga wuri ɗaya sannan a murkushe su a wani wuri, wanda zai iya rage farashin jigilar kayayyaki sosai don murkushe wuraren.

    Kanfigareshan Mai sassauƙa da Babban Daidaitawa
    Dangane da buƙatu daban-daban na tsarin murkushe daban-daban, PP Series Portable Crushing Shuke-shuke na iya samar da matakai biyu masu zuwa na "murkushe farko, nunawa na biyu" ko "nuna farko, murkushe na biyu".Tushen da ke murƙushewa na iya haɗawa da tsire-tsire masu matakai biyu ko tsire-tsire masu matakai uku.Tsirrai masu hawa biyu sun hada da shukar murkushewa na farko da na biyu, yayin da tsire-tsire masu hawa uku suka hada da shuka na farko da na biyu da kuma manyan injinan murƙushewa, kowannensu yana da sassauci kuma ana iya amfani da shi daban-daban.

    bayani_bayanai

    SIFFOFIN TSIRA NA PP SERIES PORTABLE CRUSHER

    Wayar hannu chassis ya dace da ƙa'idodin duniya.Yana da daidaitaccen tsarin haske da tsarin birki.Chassis zane ne mai nauyi mai nauyi tare da babban sashi na karfe.

    An tsara girder na chassis na wayar hannu don zama salon U ta yadda za a rage girman tsayin shukar murkushe wayar hannu.Don haka farashin lodi ya ragu sosai.

    Ɗauki ƙafar hydraulic (na zaɓi) don shigarwa na ɗagawa.Hopper ya ɗauki ƙirar haɗin kai, rage tsayin sufuri sosai.

    bayani_bayanai

    KA'IDAR AIKI NA PP SERIES PORTABLE CRUSHEER

    Ta hanyar mai ciyarwa, kayan da aka kai a ko'ina zuwa ga crusher.Bayan murkushe muƙamuƙi na farko na muƙamuƙi, tsarin rufaffiyar yana samuwa ta allon jijjiga.Ana fitar da ƙarshe ta hanyar jigilar bel, wanda ke ci gaba da murkushe ayyukan.Muƙamuƙi mobile crusher iya cire vibrating allon gane farko murkushe albarkatun kasa kai tsaye bisa ga ainihin samarwa.Ana iya amfani da shi tare da wasu kayan aikin da aka karye waɗanda suke da sauƙi da sauƙi don aiki.

    bayani_bayanai

    APPLICATIONS OF PP SERIES PORTABLE CRUSHEER

    Ana amfani da shi sosai a cikin ma'adinan ma'adinai, ma'adinan kwal, sharar gida da sake yin amfani da sharar gine-gine, aikin mita mai siffar sukari na ƙasa da na dutse, abubuwan more rayuwa na birane, gine-ginen hanya da gine-gine.

    Ana iya amfani dashi a cikin ƙasan ƙasa da sauran kayan aiki daban-daban;rabuwa viscous coagulation tara;masana'antar gini da rushewa;nunawa bayan karya;masana'antar fasa dutse.

    Ana iya karbe shi don murkushe cobble, duwatsu (limestone, granite, basalt, diabase, andesite da sauransu), wutsiyar tama da yin yashi na guntuwar tara.

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana