Allon Vibrating Linear na ZK - SANME

ZK Series Linear Vibrating Screens sun dogara ne akan haɓaka fasahar ci gaba na ƙasashen waje, tare da yanayin aikinmu da dogon bincike da gogewa.

  • WUTA: 4.5-864t/h
  • GIRMAN CIYARWA: ≤250mm
  • KAYAN YANKI: Foda, granular kayan
  • APPLICATION: Injiniyan sinadarai, magunguna, kayan gini, ma'adinai, kwal, da masana'antar ƙarfe.

Gabatarwa

Nunawa

Siffofin

Bayanai

Tags samfurin

Samfura_Dispaly

Rarraba samfur

  • ZK (3)
  • ZK (4)
  • ZK (5)
  • ZK (6)
  • ZK (1)
  • ZK (2)
  • cikakken_amfani

    FALALAR SIFFOFI DA FASSARAR HOTUNAN ZK ZK

    Yi amfani da keɓantaccen tsarin eccentric don samar da ƙarfin girgiza mai ƙarfi.

    Yi amfani da keɓantaccen tsarin eccentric don samar da ƙarfin girgiza mai ƙarfi.

    An haɗa katako da yanayin allo tare da manyan kusoshi masu ƙarfi ba tare da walda ba.

    An haɗa katako da yanayin allo tare da manyan kusoshi masu ƙarfi ba tare da walda ba.

    Tsarin sauƙi da sauƙi mai sauƙi.

    Tsarin sauƙi da sauƙi mai sauƙi.

    Ɗauki haɗin haɗin taya da laushi mai laushi yana sa aiki ya zama santsi.

    Ɗauki haɗin haɗin taya da laushi mai laushi yana sa aiki ya zama santsi.

    Haɓakar girman allo, babban ƙarfin aiki da tsawon rayuwar sabis.

    Haɓakar girman allo, babban ƙarfin aiki da tsawon rayuwar sabis.

    Bayan aikin dogon lokaci, an tabbatar da cewa allon yana da girman girman allo, bayanan fasaha masu ma'ana, tsari tare da ƙarfin ƙarfi da tsayin daka, ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun aiki, ƙananan ƙararrawa da sauƙi mai sauƙi.

    Bayan aikin dogon lokaci, an tabbatar da cewa allon yana da girman girman allo, bayanan fasaha masu ma'ana, tsari tare da ƙarfin ƙarfi da tsayin daka, ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun aiki, ƙananan ƙararrawa da sauƙi mai sauƙi.

    bayani_bayanai

    Bayanan samfur

    Bayanan Fasaha na Allon Jijjiga Madaidaicin Jeri na ZK
    Samfura Fuskar allo Matsakaicin Girman Ciyarwa (mm) Ƙarfin Mota (kw) Iya aiki (t/h)
    Girman bene (m2) Rana (mm) Tsarin
    ZK1022 2.25 0.25-50 Saƙa, Tatsi, naushi, roba, polyurethane (PU) 250 1.5×2 4.5-90
    ZK1230 3.6 0.25-50 250 4 ×2 7.2-144
    ZK1237 4.5 0.25-50 250 5.5×2 9-180
    ZK1437 5.25 0.25-50 250 3.7 (5.5)×2 12-250
    ZK1445 6.3 0.25-50 250 7.5×2 12.6-252
    ZK1637 6 0.25-50 250 5.5×2 12-240
    ZK1645 7.32 0.25-50 250 7.5×2 95-280
    ZK1837 6.75 0.25-50 250 7.5×2 90-270
    ZK1845 8.1 0.25-50 250 11×2 16.2-234
    ZK1852 9.45 0.25-50 250 11×2 18.9-378
    ZK2045 9 0.25-50 250 11×2 16.2-324
    ZK2052 10.5 0.25-50 250 15×2 21-420
    ZK2060 12 0.25-50 250 15×2 24-480
    ZK2445 10.8 0.25-50 250 15×2 21.6-432
    ZK2452 12.6 0.25-50 250 15×2 25.2-504
    ZK2460 14.4 0.25-50 250 15×2 28.8-576
    ZK3045 13.5 0.25-50 250 18.5×2 27-540
    ZK3052 15.75 0.25-50 250 22×2 31.4-628
    ZK3060 18 0.25-50 250 22×2 17.5-525
    ZK3645 16.2 0.25-50 250 22×2 37.8-756
    ZK3652 18.9 0.25-50 250 22×2 43.2-864
    ZK3660 21.6 0.25-50 250 22×2 43.2-864
    ZK3675 27 0.25-50 250 30×2 54-1080
    2ZK1022 2.25 0.25-50 250 4 ×2 4.5-90
    2ZK1230 3.6 0.25-50 250 5.5×2 7.2-144
    2ZK1237 4.5 0.25-50 250 7.5×2 9-180
    2ZK1437 5.25 0.25-50 250 7.5×2 12-250
    2ZK1445 6.3 0.25-50 250 15×2 12.6-252
    2ZK1637 6 0.25-50 250 15×2 12-240
    2ZK1645 7.32 0.25-50 250 15×2 95-280
    2ZK1837 6.75 0.25-50 250 15×2 90-270
    2ZK1845 8.1 0.25-50 250 15×2 16.2-234
    2ZK1852 9.45 0.25-50 250 15×2 18.9-378
    2ZK2045 9 0.25-50 250 15×2 16.2-324
    2ZK2052 10.5 0.25-50 250 22×2 21-420
    2ZK2060 12 0.25-50 250 22×2 24-480
    2ZK2445 10.8 0.25-50 250 22×2 21.6-432
    2ZK2452 12.6 0.25-50 250 22×2 25.2-504
    2ZK2460 14.4 0.25-50 250 22×2 28.8-576
    2ZK3045 13.5 0.25-50 250 30×2 27-540
    2ZK3052 15.75 0.25-50 250 37×2 31.4-628
    2ZK3060 18 0.25-50 250 37×2 17.5-525
    2ZK3645 16.2 0.25-50 250 45×2 37.8-756
    2ZK3652 18.9 0.25-50 250 45×2 43.2-864
    2ZK3660 21.6 0.25-50 250 45×2 43.2-864

    Ƙimar kayan aiki da aka jera sun dogara ne akan samfurin nan take na kayan taurin matsakaici. Bayanan da ke sama don tunani ne kawai, da fatan za a tuntuɓi injiniyoyinmu don zaɓin kayan aiki don takamaiman ayyuka.

    bayani_bayanai

    Ƙa'idar aiki na ZK Series Linear Vibrating Screen

    Allon girgiza linzamin linzamin kwamfuta yana motsawa ta injiniyoyi biyu waɗanda ke yin motsi na daidaitawa da jujjuyawar juyi, kuma ƙarfin ban sha'awa da aka samar ta hanyar toshe eccentric yana daidaita daidai da jagorar axis na motar yayin da aka taƙaita shi zuwa ƙarfin sakamakon a cikin wata hanya madaidaiciya ga motar. axis, don haka yanayin motsi na injin allo shine madaidaiciyar layi.Hannun motar motar guda biyu sun yi siffar kusurwa mai gangara tare da fuskar allo suna haɗuwa tare da sakamakon sakamakon karfi mai ban sha'awa da nauyin kayan aiki, wanda ke jefa kayan gaba a hanya madaidaiciya kuma ya cimma manufar sifa da grading.Ana iya amfani dashi a cikin layin samarwa don samar da aikin atomatik.A halin yanzu, yana fasalta ƙarancin amfani, babban inganci, tsari mai sauƙi, sauƙi mai sauƙi, tsari mai cikakken tsari da ƙarancin ƙura, da sauransu.

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana